Tình hình là nhà em có 4 máy, 3 chạy WIN, em chạy MAC. 3 máy chạy WIN cài C.S bắn với nhau rầm rầm, còn em vào tìm mà ko thấy Server mà tụi nó đang chiến để JOIN. E tạo thì tụi nó cũng ko tìm thấy luôn
![](https://licadho.org/wp-content/uploads/2021/08/gif-3-467.gif)
Tình hình là nhà em có 4 máy, 3 chạy WIN, em chạy MAC. 3 máy chạy WIN cài C.S bắn với nhau rầm rầm, còn em vào tìm mà ko thấy Server mà tụi nó đang chiến để JOIN. E tạo thì tụi nó cũng ko tìm thấy luôn